JBO

8XBET

i9bet

BETWAY

V9BET

FI88

Lịch thi đấu bóng đá - Lịch bóng đá 24h

  • World Cup 2022
  • 17:00 - 27/11
    Japan
    vs
    Costa Rica
  • 20:00 - 27/11
    Belgium
    vs
    Morocco
  • 22:59 - 27/11
    Croatia
    vs
    Canada
  • 02:00 - 28/11
    Spain
    vs
    Germany
  • New Zealand Championship
  • 07:00 - 27/11
    Wellington Phoenix Reserve
    vs
    Birkenhead United
  • 09:00 - 27/11
    Miramar Rangers
    vs
    Wellington Olympic
  • New Zealand Women
  • 07:00 - 27/11
    Eastern Suburbs (w)
    vs
    Northern Rovers (W)
  • Argentina Torneo B
  • 07:00 - 27/11
    Union Santiago
    vs
    Atletico Policial
  • 03:00 - 28/11
    Union San Luis
    vs
    Club Jorge Newbury
  • 03:00 - 28/11
    CA Defensores Ribera
    vs
    Deportivo Patagones
  • 03:00 - 28/11
    Resistencia Central
    vs
    Chacra 8 FC
  • 03:00 - 28/11
    San Lorenzo Ullum
    vs
    Sportivo Villa Quebrada
  • 03:00 - 28/11
    Ferroviario Corrientes
    vs
    Defensores Puerto Vilelas
  • 03:00 - 28/11
    Colon Chivilcoy
    vs
    Defensores Salto
  • 03:00 - 28/11
    Coronel Aguirre
    vs
    Ferrocarril del Estado
  • 03:00 - 28/11
    Sportivo Baradero
    vs
    Regatas de San Nicolas
  • 03:00 - 28/11
    Bella Vista BB
    vs
    Independiente San Cayetano
  • 03:00 - 28/11
    CDYF Las Mandarinas
    vs
    Unidos de Olmos
  • 03:00 - 28/11
    EFI Juniors
    vs
    San Martin Mendoza
  • 03:00 - 28/11
    Social Atletico Television
    vs
    Huracan de Chivilcoy
  • 03:00 - 28/11
    Ciudad de Nieva
    vs
    La Merced Salta
  • 03:15 - 28/11
    CA Penaflor
    vs
    Union Villa Krause
  • 03:30 - 28/11
    Argentino Mendoza
    vs
    Sportivo Pedal
  • 03:30 - 28/11
    La Mona 44
    vs
    Belgrano-General Mosconi
  • 04:00 - 28/11
    Deportivo Colon CC
    vs
    General Paz Junlors
  • 04:00 - 28/11
    Argentina Quilmes Rafaela
    vs
    Atletico San Jorge
  • 04:00 - 28/11
    Club Arsenal de Viale
    vs
    Ben Hur Rafaela
  • 04:30 - 28/11
    Sportivo Atenas
    vs
    Alumni Villa Maria
  • 04:30 - 28/11
    San Lorenzo Alem
    vs
    San Antonio Belen
  • 05:00 - 28/11
    CA 9 de Julio Rafaela
    vs
    Nautico El Quilla
  • 05:00 - 28/11
    La Emilia
    vs
    Defensores La Esperanza
  • 05:00 - 28/11
    Racing Eduardo Castex
    vs
    Deportivo Mac Allister
  • 05:30 - 28/11
    Club Atletico Uruguay
    vs
    San Lorenzo-Villa Adela
  • 05:30 - 28/11
    Sarmiento Leones
    vs
    Deportivo Municipal AM
  • 06:00 - 28/11
    Club Atlético El Linqueño
    vs
    Sportivo Barracas Colon
  • 06:30 - 28/11
    Juventud de Pergamino
    vs
    CA Villa Belgrano
  • VĐQG Honduras
  • 08:00 - 27/11
    Real Espana
    vs
    CD Victoria
  • 04:00 - 28/11
    Olancho FC
    vs
    Marathon
  • Giao Hữu
  • 08:00 - 27/11
    Curacao
    vs
    Suriname
  • Costa Cup
  • 08:00 - 27/11
    Santa Ana
    vs
    Herediano
  • 04:00 - 28/11
    AD Grecia
    vs
    AD Sarchi
  • Costa Rica 2.Liga
  • 08:00 - 27/11
    Municipal Liberia
    vs
    Jicaral
  • 00:00 - 28/11
    AD Cofutpa
    vs
    Quepos Cambute FC
  • VĐQG Colombia
  • 08:05 - 27/11
    Dep.Independiente Medellin
    vs
    America de Cali
  • 06:00 - 28/11
    Millonarios
    vs
    Atletico Junior Barranquilla
  • Guatemala D2
  • 09:00 - 27/11
    CD Zacapa
    vs
    Coatepeque
  • Hong Kong 3rd Division
  • 12:30 - 27/11
    WSE
    vs
    Tsun Tat Kwok Keung
  • 14:30 - 27/11
    Islands District FT
    vs
    Fukien AC
  • 17:30 - 27/11
    Lung Moon FC
    vs
    KCDRSC
  • Hong Kong 2nd Division
  • 13:00 - 27/11
    Chelsea FC Soccer School (HK)
    vs
    Fu Moon FC
  • 14:30 - 27/11
    Tuen Mun Football Team
    vs
    Kowloon Cricket Club
  • 15:45 - 27/11
    Lucky Mile FC
    vs
    Sai Kung
  • Taiwan League Division 2
  • 13:00 - 27/11
    FC Kaohsiung
    vs
    Inter Taoyuan FC
  • India Mumbai Elite League
  • 13:15 - 27/11
    UKB
    vs
    KIYC
  • 15:35 - 27/11
    DM Rao
    vs
    KLASA
  • Ngoại Hạng Hong Kong
  • 14:00 - 27/11
    Wofoo Tai Po
    vs
    Hong Kong FC
  • 17:00 - 27/11
    LeeMan
    vs
    Tai Chung FC
  • Ngoại Hạng Đài Loan
  • 14:00 - 27/11
    Hang Yuen FC
    vs
    Taichung Futuro
  • 14:00 - 27/11
    Taiwan Power Company
    vs
    Taiwan Shihu
  • 17:00 - 27/11
    Ming Chuan University
    vs
    Tainan City Steel
  • Hong Kong First Division League
  • 14:30 - 27/11
    Eastern District SA
    vs
    Kwai Tsing District FA
  • 14:30 - 27/11
    Wing Yee FT
    vs
    Happy Valley
  • 14:30 - 27/11
    Wong Tai Sin
    vs
    North District FC
  • 14:30 - 27/11
    Kai Jing
    vs
    Yuen Long FC
  • 14:30 - 27/11
    Shatin SA
    vs
    Metro Gallery
  • 14:30 - 27/11
    Citizen
    vs
    Kowloon City
  • 14:30 - 27/11
    South China AA
    vs
    Central Western District RSA
  • Australia W-League
  • 15:00 - 27/11
    Perth Glory (w)
    vs
    Adelaide United (w)
  • Indonesia Division 1
  • 15:15 - 27/11
    Gresik United
    vs
    Persela Lamongan
  • 15:15 - 27/11
    Nusantara United
    vs
    Persekat Tegal
  • 15:15 - 27/11
    Sriwijaya FC
    vs
    PSMS Medan
  • I- League
  • 15:30 - 27/11
    Sreenidi Deccan
    vs
    Gokulam Kerala FC
  • 18:00 - 27/11
    Mohammedan SC
    vs
    Trau FC
  • Thai Division 2 League
  • 15:30 - 27/11
    Samut Prakan FC
    vs
    Thonburi United FC
  • 15:30 - 27/11
    Nonthaburi
    vs
    Kasem Bundit University FC
  • 15:30 - 27/11
    Royal Thai Air Force FC
    vs
    Siam FC
  • 15:30 - 27/11
    Khonkaen Mordindang FC
    vs
    Ubon Krua Napat FC
  • 17:00 - 27/11
    Mahasarakham United FC
    vs
    Sisaket United
  • 18:00 - 27/11
    Khonkaen FC
    vs
    Surin FC
  • Turkey Bayanlar 1. Ligi
  • 16:00 - 27/11
    Fatih Karagumruk (W)
    vs
    Dudulluspor (W)
  • 16:00 - 27/11
    KDZ Ereglispor (w)
    vs
    Fatih Vatan Spor (w)
  • 16:00 - 27/11
    1207 Antalya Muratpasa (w)
    vs
    Amedspor (w)
  • 16:00 - 27/11
    Trabzonspor (w)
    vs
    Konak BEL. (w)
  • 16:00 - 27/11
    Galatasaray SK (W)
    vs
    Adana Idmanyurduspor (w)
  • 18:00 - 27/11
    ALG Spor (w)
    vs
    Hakkarigucu SK (w)
  • 18:00 - 27/11
    Hatayspor (W)
    vs
    Besiktas (w)
  • VĐQG Bhutan
  • 16:00 - 27/11
    Paro Rinpung FC
    vs
    RTC FC
  • Romania Liga 1 Women
  • 16:00 - 27/11
    Fairplay Bucuresti (w)
    vs
    FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
  • 17:00 - 27/11
    Universitatea Galati (w)
    vs
    Piros Security (w)
  • 18:00 - 27/11
    Olimpia Cluj (w)
    vs
    Vasas Odorhei (w)
  • VĐQG Tajikistan
  • 16:00 - 27/11
    Khujand
    vs
    FC Khatlon
  • 16:00 - 27/11
    CSKA Pamir Dushanbe
    vs
    FC Istiklol Dushanbe
  • Giao Hữu
  • 16:00 - 27/11
    Germany U18
    vs
    United Arab Emirates U18
  • 22:59 - 27/11
    Israel U18
    vs
    Czech Republic U18
  • 22:59 - 27/11
    Colombia U20
    vs
    Ecuador U20
  • Hạng 2 Georgia
  • 16:30 - 27/11
    Spaeri FC
    vs
    FC Merani Tbilisi
  • 16:30 - 27/11
    FC Metalurgi Rustavi
    vs
    Gareji Sagarejo
  • 16:30 - 27/11
    Samtredia
    vs
    Merani Martvili
  • 16:30 - 27/11
    WIT Georgia Tbilisi
    vs
    FC Shukura Kobuleti
  • Chinese Champions League
  • 16:45 - 27/11
    USC Paloma
    vs
    FC Suderelbe
  • 17:00 - 27/11
    ESC Geestemunde
    vs
    SV Hemelingen
  • 18:00 - 27/11
    TuS Makkabi Berlin
    vs
    TSG Neustrelitz
  • 19:00 - 27/11
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    TuRa Harksheide
  • 19:00 - 27/11
    TuS Bersenbruck
    vs
    SV Ahlerstedt Ottendorf
  • 19:00 - 27/11
    Eilenburg
    vs
    VFC Plauen
  • 19:30 - 27/11
    FC Einheit Wernigerode
    vs
    Wacker Nordhausen
  • 19:30 - 27/11
    SV Blau-Weiss Zorbau
    vs
    Ludwigsfelder FC
  • 20:00 - 27/11
    Arminia Hannover
    vs
    SC BW 94 Papenburg
  • 20:00 - 27/11
    Eintracht Celle
    vs
    MTV Gifhorn
  • 20:00 - 27/11
    Lupo-Martini Wolfsburg
    vs
    Germania Egestorf
  • 20:00 - 27/11
    FC Hansa Luneburg
    vs
    SV Ramlingen Ehlershausen
  • 20:00 - 27/11
    HSC Hannover
    vs
    FC Schoningen08
  • 20:00 - 27/11
    Heeslinger SC
    vs
    SC Spelle-Venhaus
  • 20:00 - 27/11
    Freie Turnerschaft Braunschweig
    vs
    TSV Pattensen
  • 20:00 - 27/11
    Niendorfer TSV
    vs
    SV Rugenbergen
  • 20:00 - 27/11
    SC Staaken
    vs
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
  • 20:00 - 27/11
    Union 60 Bremen
    vs
    TS Woltmershausen
  • 20:00 - 27/11
    Türkspor Augsburg
    vs
    VFB Hallbergmoos
  • 20:00 - 27/11
    TSV Buchholz 08
    vs
    SC Concordia Hamburg
  • 20:30 - 27/11
    MSV Dusseldorf
    vs
    SC Union Nettetal
  • 20:30 - 27/11
    Borussia Freialdenhoven
    vs
    FC Viktoria Arnoldsweiler
  • 20:30 - 27/11
    Viktoria Griesheim
    vs
    KSV Baunatal
  • 20:30 - 27/11
    FC Kleve
    vs
    VFB Homberg
  • 20:30 - 27/11
    SF Hamborn 07
    vs
    Uerdingen KFC 05
  • 20:30 - 27/11
    1. FC Gievenbeck
    vs
    Sportfreunde Lotte
  • 20:30 - 27/11
    Gutersloh
    vs
    TuS Ennepetal
  • 20:30 - 27/11
    ASC 09 Dortmund
    vs
    TSV Victoria Clarholz
  • 20:30 - 27/11
    SC Preussen Munster II
    vs
    TSG Sprockhovel
  • 20:30 - 27/11
    TUS Bovinghausen 04
    vs
    SpVgg Vreden 1921
  • 20:30 - 27/11
    SV Neuhof 1910
    vs
    TSV Steinbach II
  • 20:30 - 27/11
    SV Westfalia Rhynern
    vs
    FC Eintracht Rheine
  • 21:00 - 27/11
    FC Monheim
    vs
    TSV Meerbusch
  • 21:00 - 27/11
    Cronenberger SC
    vs
    SF Baumberg
  • 21:00 - 27/11
    SpVg Schonnebeck
    vs
    FSV Duisburg
  • 21:00 - 27/11
    TSV Sasel
    vs
    HEBC Hamburg
  • 21:00 - 27/11
    SG Finnentrop/Bamenohl
    vs
    SC Paderborn 07 II
  • 21:00 - 27/11
    VfL Oldenburg
    vs
    Rotenburger SV
  • 21:00 - 27/11
    FC Eddersheim
    vs
    FC Hanau 93
  • 21:00 - 27/11
    BC Viktoria Glesch Paffendorf
    vs
    Bergisch Gladbach 09
  • 21:00 - 27/11
    Eintracht Hohkeppel
    vs
    Hurth
  • 21:00 - 27/11
    Siegburger SV 04
    vs
    SpVg Frechen 20
  • 21:30 - 27/11
    TuS Kirchberg 1909
    vs
    Wadegesi Heim
  • 21:30 - 27/11
    Ratingen SV
    vs
    DJK Teutonia St.Tonis
  • 21:30 - 27/11
    TuRU Dusseldorf
    vs
    Schwarz-Weiss Essen
  • 21:30 - 27/11
    FC Pesch 1956
    vs
    Fortuna Koln II
  • 21:30 - 27/11
    Blau-Weib Friesdorf
    vs
    VfL Vichttal
  • 21:30 - 27/11
    Konishisdorf
    vs
    Hennef 05
  • 22:00 - 27/11
    Adams Sam Beek
    vs
    Delbrucker SC
  • FNL
  • 17:00 - 27/11
    FK Krasnodar 2
    vs
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
  • 18:00 - 27/11
    Veles
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk
  • 18:00 - 27/11
    Volgar-Gazprom Astrachan
    vs
    Rodina Moskva
  • 19:00 - 27/11
    Rubin Kazan
    vs
    Neftekhimik Nizhnekamsk
  • 19:00 - 27/11
    Akron Togliatti
    vs
    SKA Khabarovsk
  • 20:00 - 27/11
    Volga Ulyanovsk
    vs
    PFK Kuban
  • 20:00 - 27/11
    Shinnik Yaroslavl
    vs
    FK Makhachkala
  • 21:00 - 27/11
    Alania Vladikavkaz
    vs
    FC Ufa
  • Malta Premier League
  • 17:00 - 27/11
    Zebbug Rangers
    vs
    Hamrun Spartans
  • Turkey 3. Ligi B
  • 17:00 - 27/11
    Catalca Spor
    vs
    Kelkit Belediye Hurriyet
  • 18:00 - 27/11
    Gumushanespor
    vs
    76 Igdir Belediye spor
  • 18:00 - 27/11
    Nigde Belediyespor
    vs
    Erbaaspor S
  • 18:00 - 27/11
    Kepez Belediyespor
    vs
    Tepecik Bld
  • 18:00 - 27/11
    Artvin Hopaspor
    vs
    Akhisar Bld.Geng
  • 18:00 - 27/11
    Fatsa Belediyespor
    vs
    Yldrm Belediyesispor
  • 18:00 - 27/11
    Cankaya FK
    vs
    Efeler 09
  • 18:00 - 27/11
    Halide Edip Adivarspor
    vs
    Musspor
  • 18:00 - 27/11
    Bergama Belediyespor
    vs
    Osmaniyespor
  • 18:00 - 27/11
    Aksarayspor
    vs
    Arguvan
  • 18:00 - 27/11
    Kusadasispor
    vs
    Orduspor
  • 18:00 - 27/11
    Turk Metal Kirikkale
    vs
    Turgutluspor
  • 18:00 - 27/11
    Eynesil
    vs
    Kahramanmarasspor
  • 18:00 - 27/11
    Elazigspor
    vs
    Kalecik
  • 18:00 - 27/11
    Ergene Velimese
    vs
    Elazig Belediyespor
  • 18:00 - 27/11
    Bulvarspor
    vs
    Kestel
  • 18:00 - 27/11
    Bayrampasa
    vs
    Ofspor
  • 18:00 - 27/11
    Ayvalikgucu Belediyespor
    vs
    Darica Genclerbirligi
  • 18:00 - 27/11
    Yeni Amasya Spor
    vs
    EdirnesporGenclik
  • 18:00 - 27/11
    Nevsehirspor Genclik
    vs
    Sile Yildizspor
  • 18:00 - 27/11
    Kutahyaspor
    vs
    Karaman Belediyesi Spor
  • 18:00 - 27/11
    Celspor
    vs
    Eskisehirspor
  • 18:00 - 27/11
    Dai Lin Jissbon
    vs
    Anadolu Selcukluspor
  • 18:00 - 27/11
    Agri 1970 Spor
    vs
    Yomraspor
  • 18:00 - 27/11
    Yeni Orduspor
    vs
    Karsiyaka
  • 18:00 - 27/11
    Siirt Il Ozle Idaresi Spor
    vs
    Sapanca Genclikspor
  • Ukraine Division 2
  • 17:00 - 27/11
    Skoruk Tomakovka
    vs
    SC Poltava
  • 17:00 - 27/11
    LNZ Lebedyn
    vs
    Hirnyk-Sport
  • 17:00 - 27/11
    FC Bukovyna chernivtsi
    vs
    Nyva Ternopil
  • 17:00 - 27/11
    FK Epitsentr Dunayivtsi
    vs
    Prykarpattya Ivano Frankivsk
  • 17:00 - 27/11
    FC Karpaty Lviv
    vs
    Polissya Zhytomyr
  • 22:00 - 27/11
    Kremin Kremenchuk
    vs
    FC Chernigiv
  • VĐQG Andorra
  • 17:00 - 27/11
    FC Santa Coloma
    vs
    UE Engordany
  • 19:30 - 27/11
    Inter Club Escaldes
    vs
    Sant Julia
  • 22:00 - 27/11
    UE Santa Coloma
    vs
    Atletic Club D Escaldes
  • 00:30 - 28/11
    FC Ordino
    vs
    Penya Encarnada
  • Ukraine U21 Liga
  • 17:00 - 27/11
    Kryvbas U21
    vs
    Dnipro-1 U21
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:00 - 27/11
    La Union CF
    vs
    Murcia B
  • 17:30 - 27/11
    SD Huesca II
    vs
    CF Calamocha
  • 17:30 - 27/11
    Portugalete
    vs
    CD Basconia
  • 17:30 - 27/11
    Portmany
    vs
    Constancia
  • 17:30 - 27/11
    Torrejon CF
    vs
    CU Collado Villalba
  • 17:45 - 27/11
    Fundacio Esportiva Grama
    vs
    UE Sants
  • 17:45 - 27/11
    CD Robres
    vs
    SD Ejea
  • 18:00 - 27/11
    CD Cuarte Industrial
    vs
    CF Illueca
  • 18:00 - 27/11
    Lorca Deportiva FC
    vs
    Caravaca CF
  • 18:00 - 27/11
    UP Plasencia
    vs
    Olivenza FC
  • 18:00 - 27/11
    Arroyo Club Polideportivo
    vs
    Ted Contois Feng
  • 18:00 - 27/11
    Racing Rioja B
    vs
    CA River Ebro
  • 18:00 - 27/11
    CD Varea
    vs
    Comillas
  • 18:00 - 27/11
    UB Conquense
    vs
    Toledo
  • 18:00 - 27/11
    CD Azuqueca
    vs
    Quintanar Del Rey
  • 18:00 - 27/11
    CD Rota
    vs
    CD Pozoblanco
  • 18:00 - 27/11
    CP Villarrobledo
    vs
    CD Tarancon
  • 18:00 - 27/11
    CD Covadonga
    vs
    Caudal
  • 18:00 - 27/11
    Sporting de Gijon B
    vs
    Real Titanico Laviana
  • 18:00 - 27/11
    CD Llanes
    vs
    Luarca CF
  • 18:00 - 27/11
    CD Praviano
    vs
    CD Lealtad
  • 18:00 - 27/11
    Valdesoto
    vs
    CD Tuilla
  • 18:00 - 27/11
    CF Platges De Calvia
    vs
    Llosetense
  • 18:00 - 27/11
    EG El Palmar
    vs
    CD Bullense
  • 18:00 - 27/11
    Conil CF
    vs
    Atletico Espeleno
  • 18:00 - 27/11
    RSD Alcala Henares
    vs
    Getafe B
  • 18:00 - 27/11
    Aurrera de Vitoria
    vs
    CD Touring
  • 18:00 - 27/11
    CF Montanesa
    vs
    LHospitalet
  • 18:00 - 27/11
    Pobla De Mafumet CF
    vs
    CF Peralada
  • 18:00 - 27/11
    Ayamonte CF
    vs
    Coria CF
  • 18:00 - 27/11
    Castellon B
    vs
    Jove Espanol
  • 18:00 - 27/11
    UD Levante B
    vs
    CD Roda
  • 18:00 - 27/11
    Las Rozas
    vs
    Flat Earth FC
  • 18:00 - 27/11
    FC Vilafranca
    vs
    CP San Cristobal
  • 18:00 - 27/11
    Ursaria
    vs
    CF Pozuelo Alarcon
  • 18:00 - 27/11
    Gran Pena
    vs
    CD Estradense
  • 18:00 - 27/11
    CyDL Jupiter Leones
    vs
    Almazan
  • 18:00 - 27/11
    Viveiro CF
    vs
    CSD Arzua
  • 18:00 - 27/11
    Tenerife B
    vs
    UD Tamaraceite
  • 18:00 - 27/11
    Atletico Arteixo
    vs
    Deportivo La Coruna B
  • 18:00 - 27/11
    CD Huetor Vega
    vs
    Maracena
  • 18:00 - 27/11
    Atletico Malagueno
    vs
    UD Marbella
  • 18:00 - 27/11
    Almeria B
    vs
    Real Jaen CF
  • 18:15 - 27/11
    Silva SD
    vs
    Arosa SC
  • 18:15 - 27/11
    CD Binefar
    vs
    CD Caspe
  • 18:15 - 27/11
    CD Azuaga
    vs
    SP Villafranca
  • 18:30 - 27/11
    CE Europa
    vs
    Sant Andreu
  • 18:30 - 27/11
    Girona B
    vs
    CF Badalona B
  • 18:30 - 27/11
    Villarreal C
    vs
    Athletic Torrellano
  • 18:30 - 27/11
    UC La Estrella
    vs
    Atletico Pueblonuevo
  • 18:30 - 27/11
    CF Trujillo
    vs
    Jerez
  • 18:30 - 27/11
    Aviles Stadium CF
    vs
    UC Ceares
  • 19:00 - 27/11
    Las Palmas Atletico
    vs
    Arucas CF
  • 19:00 - 27/11
    CD Mensajero
    vs
    UD Ibarra
  • 19:00 - 27/11
    CD La Cuadra
    vs
    CD Union Sur Yaiza
  • 19:00 - 27/11
    Lanzarote
    vs
    CD Santa Ursula
  • 19:00 - 27/11
    Marino
    vs
    Panaderia Pulido
  • 21:30 - 27/11
    CD Mirandes B
    vs
    UD Santa Marta
  • 21:30 - 27/11
    Calahorra B
    vs
    Oyonesa Tudelano
  • 21:45 - 27/11
    CD Anguiano
    vs
    CD Berceo
  • 21:45 - 27/11
    CD Colunga
    vs
    UD Llanera
  • 22:00 - 27/11
    CD Cantolagua
    vs
    Lagunak
  • 22:00 - 27/11
    CD La Almunia
    vs
    Tamar Ritter
  • 22:00 - 27/11
    Epila CF
    vs
    AD Almudevar
  • 22:00 - 27/11
    Barbastro
    vs
    CD Carinena
  • 22:00 - 27/11
    Casalarreina
    vs
    Yague CF
  • 22:00 - 27/11
    CD Don Alvaro
    vs
    CD Calamonte
  • 22:00 - 27/11
    CF Salmantino
    vs
    Atletico Astorga
  • 22:00 - 27/11
    Numancia B
    vs
    Arandina
  • 22:00 - 27/11
    CD Becerril
    vs
    Ponferradina B
  • 22:00 - 27/11
    Patacona
    vs
    Acero
  • 22:00 - 27/11
    Pena Sport
    vs
    Avance Ezcabarte
  • 22:15 - 27/11
    Atletico Tordesillas
    vs
    Unami CP
  • 22:15 - 27/11
    CD Utrillas
    vs
    CA Monzon
  • 22:30 - 27/11
    AD Cartaya
    vs
    Xerez Deportivo
  • 22:30 - 27/11
    SD Gama
    vs
    AD Siete Villas
  • 22:30 - 27/11
    CD Torrijos
    vs
    Manchego Ciudad
  • 22:30 - 27/11
    Tomelloso
    vs
    CF Talavera B
  • 22:30 - 27/11
    Azkoyen
    vs
    UDC Txantrea KKE
  • 22:30 - 27/11
    At. Pulpileno
    vs
    UCAM Murcia CF B
  • 22:30 - 27/11
    Bollullos CF
    vs
    Puente Genil
  • 22:30 - 27/11
    UD Ourense
    vs
    CD Barco
  • 22:30 - 27/11
    CA Bembibre
    vs
    Real Avila CF
  • 22:30 - 27/11
    CD Galapagar
    vs
    Real Aranjuez CF
  • 22:30 - 27/11
    UD Rayo Ibense
    vs
    Elche CF Ilicitano
  • 22:30 - 27/11
    CD Naval
    vs
    CF Vimenor
  • 22:59 - 27/11
    CS Puertollano
    vs
    CD Illescas
  • 22:59 - 27/11
    La Solana
    vs
    CD Marchamalo
  • 22:59 - 27/11
    Naxara
    vs
    Vianes
  • 22:59 - 27/11
    CD Agoncillo
    vs
    CDFC La Calzada
  • 22:59 - 27/11
    Moralo CP
    vs
    CD Miajadas
  • 22:59 - 27/11
    Aguilas CF
    vs
    Deportiva Minera
  • 22:59 - 27/11
    Lucena CF
    vs
    Sevilla C
  • 22:59 - 27/11
    UD Somozas
    vs
    Racing Villalbes
  • 22:59 - 27/11
    CD Choco
    vs
    Paiosaco
  • 22:59 - 27/11
    CD Torreperogil
    vs
    UD Torre del Mar
  • 22:59 - 27/11
    CD Paracuellos Antamira
    vs
    CD Canillas
  • 22:59 - 27/11
    Gandia
    vs
    Silla CF
  • 22:59 - 27/11
    CD Padura
    vs
    Barakaldo CF
  • 22:59 - 27/11
    Club Deportivo Tropezon
    vs
    SD Revilla
  • 22:59 - 27/11
    SD Textil Escudo
    vs
    CD Guarnizo
  • 23:30 - 27/11
    Arenas Armilla
    vs
    Motril
  • 23:30 - 27/11
    Santanyi
    vs
    UD Collerense
  • 23:30 - 27/11
    Torredonjimeno
    vs
    CD El Palo
  • 00:00 - 28/11
    UE Vilassar de Mar
    vs
    UE Castelldefels
  • 00:00 - 28/11
    RSC International
    vs
    Mostoles
  • 00:45 - 28/11
    CA Antoniano
    vs
    Cordoba B
  • Kenya Super League
  • 17:00 - 27/11
    Coastal Heroes
    vs
    Mombasa Elite
  • 19:00 - 27/11
    Kibera Black Stars
    vs
    Silibwet Leons FC
  • Hungary NB III
  • 17:00 - 27/11
    ETO Akademia
    vs
    Mori SE
  • 19:00 - 27/11
    Hajduszoboszlo SE
    vs
    Kisvarda II
  • 19:00 - 27/11
    BVSC Zuglo
    vs
    Hatvan
  • 19:00 - 27/11
    putnok Vse
    vs
    Penzugyor SE
  • 19:00 - 27/11
    Bank SE
    vs
    Szekszard UFC
  • 19:00 - 27/11
    BSS Monor
    vs
    Dunaujvaros Palhalma Agrospecial
  • 19:00 - 27/11
    DEAC
    vs
    Bekescsabai Elore SE II
  • 19:00 - 27/11
    III.Keruleti TUE
    vs
    Csornai SE
  • 19:00 - 27/11
    BKV Elore
    vs
    Vasas SC II
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 17:00 - 27/11
    Eibar (w)
    vs
    Seccio Esportiva AEM (w)
  • 17:00 - 27/11
    Ciudad Alcala CF (W)
    vs
    Plaza Argel (w)
  • 17:30 - 27/11
    Rayo Vallecano (w)
    vs
    CD Juan Grande (w)
  • 17:30 - 27/11
    Salamanca (w)
    vs
    CDE Olimpico De Madrid (w)
  • 18:00 - 27/11
    Osasuna (w)
    vs
    Barcelona B (w)
  • 18:00 - 27/11
    San Ignacio (w)
    vs
    Berriozar CF (w)
  • 18:00 - 27/11
    CD Atletico Lince (W)
    vs
    CF Extremadura (w)
  • 18:00 - 27/11
    Sevilla B (W)
    vs
    San Vicente (W)
  • 19:00 - 27/11
    Las Majoreras (w)
    vs
    Real Union de Tenerife B (w)
  • 19:00 - 27/11
    Mulier FCN (w)
    vs
    Oiartzun KE (w)
  • 22:00 - 27/11
    Real Aviles CF (W)
    vs
    CD Romanon (W)
  • 22:30 - 27/11
    CDEF Logrono (w)
    vs
    Fundacion Albacete (w)
  • Spain Segunda Women
  • 17:00 - 27/11
    CFF Albacete (w)
    vs
    Levante B (w)
  • 20:00 - 27/11
    Balears FC (w)
    vs
    Fundacion CD Tenerife (W)
  • Croatia U19 League
  • 17:00 - 27/11
    Dinamo Zagreb U19
    vs
    NK Varazdin U19
  • Germany Bundesliga II Women
  • 17:00 - 27/11
    Bayern Munich II (w)
    vs
    FC Gutersloh (w)
  • 17:00 - 27/11
    Koln II (w)
    vs
    FFC Turbine Potsdam II (w)
  • 17:00 - 27/11
    RB Leipzig (w)
    vs
    FFC Frankfurt II (w)
  • 20:00 - 27/11
    Andernach (w)
    vs
    Nurnberg (w)
  • 20:00 - 27/11
    TSG 1899 Hoffenheim II (w)
    vs
    SC Freiburg II (w)
  • 20:00 - 27/11
    Ingolstadt 04 (w)
    vs
    Carl Zeiss Jena (w)
  • 20:00 - 27/11
    Wolfsburg II (w)
    vs
    SC Sand (w)
  • Greece Super League Women
  • 17:00 - 27/11
    AE Glyfadas (w)
    vs
    OFI FC (w)
  • 18:00 - 27/11
    Aris Salonika (w)
    vs
    Larisa (w)
  • Croatia 3.Division
  • 17:00 - 27/11
    NK Dinamo Odranski Obrez
    vs
    HASK Zagreb
  • 19:30 - 27/11
    NK Osijek II
    vs
    Jadran Porec
  • Cúp Quốc Gia Việt Nam
  • 17:00 - 27/11
    T T Hanoi
    vs
    Topenland Binh Dinh
  • Spanish Segunda Division B
  • 17:30 - 27/11
    Real Betis B
    vs
    CD Utrera
  • 17:30 - 27/11
    Real Zaragoza B
    vs
    Atletico Saguntino
  • 18:00 - 27/11
    Atletico de Madrid B
    vs
    CD Diocesano
  • 18:00 - 27/11
    CD Coria
    vs
    UD Melilla
  • 18:00 - 27/11
    Don Benito
    vs
    CD Atletico Paso
  • 18:00 - 27/11
    CD Montijo
    vs
    CD Artistico Navalcarnero
  • 18:00 - 27/11
    AD Union Adarve
    vs
    Suokuaili Moss
  • 18:00 - 27/11
    CD Estebona
    vs
    Cacereno
  • 18:00 - 27/11
    CF Badalona
    vs
    Formentera
  • 18:00 - 27/11
    Ibiza Islas Pitiusas
    vs
    Terrassa
  • 18:00 - 27/11
    Mallorca B
    vs
    CE Manresa
  • 18:00 - 27/11
    AE Prat
    vs
    SCR Pena Deportiva
  • 18:00 - 27/11
    Racing B
    vs
    Real Valladol B
  • 18:00 - 27/11
    Hercules
    vs
    Lleida
  • 18:00 - 27/11
    FC Cartagena B
    vs
    Velez CF
  • 18:00 - 27/11
    Mar Menor
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 18:30 - 27/11
    Atletico Sanluqueno
    vs
    CD San Roque de Lepe
  • 21:00 - 27/11
    Alaves B
    vs
    Alfaro
  • 22:30 - 27/11
    Recreativo Huelva
    vs
    Sevilla Atletico
  • 22:30 - 27/11
    Brea
    vs
    CD Tudelano
  • 22:30 - 27/11
    Teruel
    vs
    CD Ebro
  • 22:59 - 27/11
    Compostela
    vs
    Real Aviles
  • 22:59 - 27/11
    Union Langreo
    vs
    Bergantinos CF
  • 22:59 - 27/11
    Marino luanco
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:59 - 27/11
    Zamora CF
    vs
    coruxo FC
  • 22:59 - 27/11
    Arenas Club de Getxo
    vs
    SD Beasain
  • 22:59 - 27/11
    CD Arnedo
    vs
    Sestao
  • 22:59 - 27/11
    SD Gernika
    vs
    UD Logrones B
  • 22:59 - 27/11
    Cerdanyola del Valles
    vs
    Alcorcon B
  • 22:59 - 27/11
    G. Segoviana
    vs
    Villanovense
  • 22:59 - 27/11
    Antequera CF
    vs
    UCAM Murcia
  • 22:59 - 27/11
    Ejido
    vs
    Atletico Mancha real
  • Buigarian Cup
  • 17:30 - 27/11
    Marek Dupnitza
    vs
    Lokomotiv Plovdiv
  • 18:30 - 27/11
    Litex Lovech
    vs
    Cherno More Varna
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 27/11
    Keciorengucu
    vs
    Samsunspor
  • 17:30 - 27/11
    Pendikspor
    vs
    Eyupspor
  • 20:00 - 27/11
    Erzurum BB
    vs
    Bandirmaspor
  • 22:59 - 27/11
    Goztepe
    vs
    Altay Spor Kulubu
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 17:30 - 27/11
    Lamphun Warrior
    vs
    Sukhothai
  • 18:00 - 27/11
    Nong Bua Lamphu
    vs
    Khonkaen United
  • 18:00 - 27/11
    Prachuap Khiri Khan
    vs
    Lampang FC
  • 19:00 - 27/11
    BEC Tero Sasana
    vs
    Nakhon Ratchasima
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 27/11
    Nakhon Pathom FC
    vs
    Raj Pracha FC
  • 18:00 - 27/11
    Customs Department FC
    vs
    JL Chiangmai United FC
  • 18:30 - 27/11
    Phrae United FC
    vs
    Ayutthaya United
  • 19:00 - 27/11
    Krabi FC
    vs
    Ranong FC
  • Greece National B
  • 17:45 - 27/11
    Iraklis Larisas
    vs
    Diagoras
  • 20:00 - 27/11
    Almopos Arideas
    vs
    Makedonikos
  • 20:00 - 27/11
    Niki Volou
    vs
    Apollon Kalamarias
  • 20:00 - 27/11
    Thesprotos
    vs
    Veria FC
  • 20:00 - 27/11
    Irodotos
    vs
    Egaleo Athens
  • 20:00 - 27/11
    Kissamikos
    vs
    Kalamata AO
  • 20:00 - 27/11
    Panahaiki-2005
    vs
    Apollon Smirnis
  • Italy C1
  • 18:00 - 27/11
    Pro Vercelli
    vs
    Sangiuliano City Nova
  • 18:00 - 27/11
    Audace Cerignola
    vs
    Viterbese
  • 20:30 - 27/11
    JuventusU23
    vs
    Mantova
  • 20:30 - 27/11
    Messina
    vs
    Turris Neapolis
  • 20:30 - 27/11
    Triestina
    vs
    Lecco
  • 20:30 - 27/11
    Pro Sesto
    vs
    Pordenone Calcio SSD
  • 20:30 - 27/11
    Us Pergolettese
    vs
    USD Virtus Verona
  • 20:30 - 27/11
    Novara
    vs
    Piacenza
  • 20:30 - 27/11
    Nuova Monterosi
    vs
    Foggia
  • 20:30 - 27/11
    Gelbison
    vs
    AZ Picerno ASD
  • 20:30 - 27/11
    A.S Andria Bat
    vs
    Giugliano
  • 20:30 - 27/11
    Pescara
    vs
    Catanzaro
  • 20:30 - 27/11
    Crotone
    vs
    Latina
  • 20:30 - 27/11
    Avellino
    vs
    Taranto Sport
  • 23:30 - 27/11
    Juve Stabia
    vs
    Potenza
  • 23:30 - 27/11
    Feralpisalo
    vs
    Trento
  • 23:30 - 27/11
    AC Monopoli
    vs
    Francavilla
  • 23:30 - 27/11
    Albinoleffe
    vs
    Pro Patria
  • 23:30 - 27/11
    Padova
    vs
    Renate AC
  • Spain Primera Division RFEF
  • 18:00 - 27/11
    Baleares
    vs
    CF Intercity
  • 18:00 - 27/11
    CF La Nucia
    vs
    Eldense
  • 18:00 - 27/11
    Real Union Irun
    vs
    Gimnastic Tarragona
  • 18:00 - 27/11
    UD Logrones
    vs
    SD Amorebieta
  • 18:00 - 27/11
    Algeciras
    vs
    UD San Sebastian Reyes
  • 18:00 - 27/11
    AD Ceuta
    vs
    Pontevedra
  • 18:00 - 27/11
    CF Talavera de la Reina
    vs
    Real Balompedica Linense
  • 18:00 - 27/11
    CD Linares Deportivo
    vs
    Real Madrid Castilla
  • 22:00 - 27/11
    UE Cornella
    vs
    Real Sociedad B
  • 22:59 - 27/11
    Fuenlabrada
    vs
    Deportivo La Coruna
  • 22:59 - 27/11
    Osasuna B
    vs
    Athletic Bilbao B
  • 22:59 - 27/11
    Racing de Ferrol
    vs
    Merida AD
  • VĐQG Ukraina
  • 18:00 - 27/11
    FC Lviv
    vs
    Kolos Kovalyovka
  • 19:00 - 27/11
    Zorya
    vs
    FC Mynai
  • Cúp Nga
  • 18:00 - 27/11
    Rostov FK
    vs
    Terek Grozny
  • 18:00 - 27/11
    Dynamo Moscow
    vs
    Gazovik Orenburg
  • 20:00 - 27/11
    Krylya Sovetov
    vs
    Fakel
  • 20:00 - 27/11
    Zenit St. Petersburg
    vs
    Spartak Moscow
  • 22:59 - 27/11
    FC Krasnodar
    vs
    Khimki
  • 22:59 - 27/11
    Lokomotiv Moscow
    vs
    FK Nizhny Novgorod
  • VĐQG Latvian
  • 18:00 - 27/11
    Grobina
    vs
    Metta/LU Riga
  • VĐQG Lithuania
  • 18:00 - 27/11
    FK Neptunas Klaipeda
    vs
    Dziugas Telsiai
  • Portugal League Cup
  • 18:00 - 27/11
    Portimonense
    vs
    SC Covilha
  • 22:00 - 27/11
    Gil Vicente
    vs
    Nacional da Madeira
  • 00:00 - 28/11
    Moreirense
    vs
    Estrela da Amadora
  • 03:45 - 28/11
    Boavista FC
    vs
    Vilafranquense
  • VĐQG Estonia
  • 18:00 - 27/11
    Tallinna JK Legion
    vs
    Elva
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 27/11
    Erzincanspor
    vs
    Sivas Dort Eylul Belediyespor
  • 18:00 - 27/11
    Bayburt Ozel Idare
    vs
    Erokspor
  • 18:00 - 27/11
    Duzcespor
    vs
    Corum Belediyespor
  • 18:00 - 27/11
    Inegolspor
    vs
    Amedspor
  • 18:00 - 27/11
    Isparta 32 Spor
    vs
    Afjet Afyonspor
  • 18:00 - 27/11
    S.Urfaspor
    vs
    Nazillispor
  • 18:00 - 27/11
    Tarsus Idman Yurdu
    vs
    Ankaraspor FK
  • 18:00 - 27/11
    Adiyamanspor
    vs
    Usakspor
  • 18:00 - 27/11
    Diyarbakirspor
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • 18:00 - 27/11
    Fethiyespor
    vs
    Pazarspor
  • 18:00 - 27/11
    Iskenderun FK
    vs
    Serik Belediyespor
  • 18:00 - 27/11
    Kirklarelispor
    vs
    Kastamonuspor
  • 18:00 - 27/11
    Hekimoglu Trabzon
    vs
    Balikesirspor
  • 18:00 - 27/11
    Belediye Vanspor
    vs
    Sariyer
  • 18:00 - 27/11
    Zonguldak
    vs
    Bukaspor
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 18:00 - 27/11
    FK Sutjeska Niksic
    vs
    OFK Petrovac
  • 18:00 - 27/11
    FK Buducnost Podgorica
    vs
    Jezero Plav
  • Futsal Spain Division De Honor
  • 18:00 - 27/11
    Peinsa F.S. Cartagena Futsal
    vs
    EiPozo Murcia Turistica Futsal
  • Greece Divison C
  • 18:00 - 27/11
    Ypato
    vs
    Asteras Petriti
  • 20:00 - 27/11
    AE Lefkimmis
    vs
    Panelefsiniakos
  • 20:00 - 27/11
    Marko
    vs
    Thyella Rafinas
  • 20:00 - 27/11
    AE Moschatou
    vs
    Agios Nikolaos
  • 20:00 - 27/11
    Byzas Megaron
    vs
    Tilikratis
  • 20:00 - 27/11
    Dotieas Agias
    vs
    Thiella Sarakinon
  • 20:00 - 27/11
    Ethnikos Pireaus
    vs
    Agios Ierotheos
  • 20:00 - 27/11
    Almyros Gaziou
    vs
    Fostiras
  • 20:00 - 27/11
    Agia Paraskevi
    vs
    APO Keratsini
  • 20:00 - 27/11
    Nafpaktiakos
    vs
    Zakynthos
  • Kenya Premier League
  • 18:00 - 27/11
    Kariobangi Sharks
    vs
    Ulinzi Stars Nakuru
  • 19:00 - 27/11
    Tusker
    vs
    Nairobi Star City
  • 20:15 - 27/11
    KCB SC
    vs
    Kakamega Homeboyz
  • Portugal Campeonato Nacional II Women
  • 18:00 - 27/11
    Valadares Gaia FC B (W)
    vs
    Guia (W)
  • VĐQG Nicaragua
  • 18:00 - 27/11
    Deportivo Ocotal
    vs
    Walter Ferretti
  • 04:00 - 28/11
    HYH Export Sebaco FC
    vs
    Diriangen
  • 05:00 - 28/11
    Managua FC
    vs
    Matagalpa FC
  • Portugal Campeonato Nacional
  • 18:00 - 27/11
    SC Angrense
    vs
    Imortal
  • 22:00 - 27/11
    Vianense
    vs
    Pevidem SC
  • 22:00 - 27/11
    FC Ferreiras
    vs
    Lusitano Evora
  • 22:00 - 27/11
    Atletico Clube Purtugal
    vs
    Esp. Lagos
  • 22:00 - 27/11
    Rabo Peixe
    vs
    Praiense
  • 22:00 - 27/11
    Benfica C.Branco
    vs
    Mortagua
  • 22:00 - 27/11
    Gondomar
    vs
    Machico
  • 22:00 - 27/11
    Sintrense
    vs
    Sertanense FC
  • 22:00 - 27/11
    Vila Mea
    vs
    Maria da Fonte
  • 22:00 - 27/11
    Arronches e Benfica
    vs
    Marinhense
  • 22:00 - 27/11
    UD Santarem
    vs
    Uniao Da Serra
  • 22:00 - 27/11
    Tirsense
    vs
    Dumiense
  • 22:00 - 27/11
    Lusitania
    vs
    Leca
  • 22:00 - 27/11
    Maritimo B
    vs
    Beira Mar
  • 22:00 - 27/11
    Olhanense SC
    vs
    Oriental Dragon
  • 22:00 - 27/11
    Rio Maior
    vs
    SU 1 Dezembro
  • 22:00 - 27/11
    Vilar de Perdizes
    vs
    GD Braganca
  • 22:00 - 27/11
    Salgueiros
    vs
    Camacha
  • 22:00 - 27/11
    Moncao
    vs
    Pedras Salgadas
  • 22:00 - 27/11
    Resende-RJ
    vs
    FC Alpendorada
  • 22:00 - 27/11
    Pero pinheiro
    vs
    Loures
  • 22:00 - 27/11
    Marr Tino
    vs
    Brito SC
  • 22:00 - 27/11
    Coruchense
    vs
    Alcains
  • 22:00 - 27/11
    Guarda Desportiva
    vs
    AD Castro Daire
  • 22:00 - 27/11
    Merelinense
    vs
    Amarante
  • 22:00 - 27/11
    Rebordosa
    vs
    Valadares Gaia FC
  • 22:00 - 27/11
    Fabril Barreiro
    vs
    Vasco da Gama(POR)
  • Greece U19
  • 18:00 - 27/11
    PAS Lamia U19
    vs
    AEK Athens U19
  • 18:00 - 27/11
    Olympiakos Piraeus U19
    vs
    PAS Giannina U19
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 27/11
    Arosa U19
    vs
    Gimnastica de Torrelavega U19
  • 18:00 - 27/11
    Compostela U19
    vs
    CF Bansander U19
  • 18:00 - 27/11
    Alcorcon U19
    vs
    Getafe U19
  • 18:30 - 27/11
    Espanyol U19
    vs
    Huesca U19
  • 19:30 - 27/11
    Eibar U19
    vs
    Santutxu U19
  • 19:30 - 27/11
    Leganes U19
    vs
    Badazous U19
  • 22:00 - 27/11
    CD Ebro U19
    vs
    FE Grama U19
  • 22:00 - 27/11
    UD Tomares U19
    vs
    Algeciras CF U19
  • 22:00 - 27/11
    Real Madrid U19
    vs
    UD La Cruz Villanovense U19
  • 22:30 - 27/11
    Vazquez Cultural U19
    vs
    Seneca CF U19
  • 22:59 - 27/11
    Mallorca U19
    vs
    Barcelona U19
  • 22:59 - 27/11
    AD San Juan U19
    vs
    UD Logrones U19
  • 23:30 - 27/11
    CD Alaves U19
    vs
    Danok Bat U19
  • 23:30 - 27/11
    CE Europa U19
    vs
    Sabadell U19
  • Croatia First League Women
  • 18:00 - 27/11
    ZNK Donat Zadar (w)
    vs
    Dinamo Maksimir (w)
  • 18:00 - 27/11
    ZNK Hajduk Split (W)
    vs
    ZNK Osijek (w)
  • Romania Liga 2 Women
  • 18:00 - 27/11
    FC Magura 2012 Bacau (w)
    vs
    ACS Juniorul 2014 (W)
  • Portugal Liga 3
  • 18:00 - 27/11
    Vitoria Guimaraes B
    vs
    Vilaverdense
  • 22:00 - 27/11
    Real Sport Clube
    vs
    Alverca
  • 00:00 - 28/11
    Uniao Leiria
    vs
    FC Caldas
  • 02:00 - 28/11
    CF Os Belenenses
    vs
    Vitoria Setubal
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 27/11
    CD Alaves (w)
    vs
    Real Betis (w)
  • 18:00 - 27/11
    UD Granadilla Tenerife Sur (w)
    vs
    Colegio Aleman Valencia (w)
  • 20:00 - 27/11
    Real Sociedad (w)
    vs
    Levante Las Planas (w)
  • 22:30 - 27/11
    Atletico de Madrid (w)
    vs
    Barcelona (w)
  • Holland Eredivisie Women\\\'s
  • 18:15 - 27/11
    FC Twente Enschede (w)
    vs
    Ajax Amsterdam (w)
  • 20:30 - 27/11
    PSV Eindhoven (w)
    vs
    Feyenoord Rotterdam (W)
  • Italian Serie B
  • 18:30 - 27/11
    Reggina
    vs
    Benevento
  • 21:00 - 27/11
    Como
    vs
    Bari
  • 21:00 - 27/11
    SudTirol
    vs
    Ascoli
  • 21:00 - 27/11
    Perugia
    vs
    Genoa
  • 21:00 - 27/11
    Frosinone
    vs
    Cagliari
  • 21:00 - 27/11
    Brescia
    vs
    Spal
  • 21:00 - 27/11
    Cittadella
    vs
    Cosenza Calcio 1914
  • 00:00 - 28/11
    Palermo
    vs
    Venezia
  • Italian Women Division 1
  • 18:30 - 27/11
    Sampdoria (W)
    vs
    Sassuolo (w)
  • 20:30 - 27/11
    Juventus (w)
    vs
    Como 2000 (w)
  • Germany Verbandsliga
  • 18:30 - 27/11
    SpVgg Neu-Isenburg
    vs
    VfB Ginsheim
  • 20:00 - 27/11
    SV Waldhof Mannheim II
    vs
    FC Olympia Kirrlach
  • 21:00 - 27/11
    JSK Rodgau
    vs
    Germania Ober-Roden
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 27/11
    Energie Cottbus
    vs
    Germania Halberstadt
  • 19:30 - 27/11
    ZFC Meuselwitz
    vs
    Hertha BSC Berlin Youth
  • 20:00 - 27/11
    FC Teutonia 05
    vs
    Hannover 96 Am
  • 20:00 - 27/11
    Havelse
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 20:00 - 27/11
    Chemnitzer
    vs
    Carl Zeiss Jena
  • 21:00 - 27/11
    SSV Jeddeloh
    vs
    SV Drochtersen/Assel
  • Hungary NB Ⅱ
  • 19:00 - 27/11
    SOROKSAR
    vs
    Dafuji cloth MTE
  • 19:00 - 27/11
    Kazincbarcika
    vs
    MTK Hungaria
  • 19:00 - 27/11
    Nyiregyhaza
    vs
    Csakvari TK
  • 19:00 - 27/11
    Bodajk FC Siofok
    vs
    MTE Mosonmagyarovar
  • 21:00 - 27/11
    Gyori ETO
    vs
    Diosgyor VTK
  • 21:00 - 27/11
    Szombathelyi Haladas
    vs
    Kozarmisleny SE
  • 21:00 - 27/11
    Pecsi MFC
    vs
    Szentlorinc SE
  • 21:00 - 27/11
    Duna-Tisza
    vs
    Bekescsaba
  • 21:00 - 27/11
    FC Ajka
    vs
    Dorogi FC
  • Macedonian First Football League
  • 19:00 - 27/11
    Rabotnicki Skopje
    vs
    FK Makedonija Gjorce Petrov
  • 19:00 - 27/11
    FK Shkendija 79
    vs
    FK Tikves Kavadarci
  • 19:00 - 27/11
    Pobeda Prilep
    vs
    FK Shkupi
  • 19:00 - 27/11
    Bregalnica Stip
    vs
    Renova Cepciste
  • 19:00 - 27/11
    FK Skopje
    vs
    Academy Pandev
  • VĐQG Azerbaijan
  • 19:00 - 27/11
    FC Neftci Baku
    vs
    Sabail
  • Denmark Womans League
  • 19:00 - 27/11
    Sundby BK (w)
    vs
    Thisted FC (w)
  • 21:00 - 27/11
    Brondby IF (w)
    vs
    Fortuna Hjorring (w)
  • 21:00 - 27/11
    HB Koge (w)
    vs
    AGF Kvindefodbold APS (w)
  • Malta First Division League
  • 19:00 - 27/11
    Melita FC Saint Julian
    vs
    Mqabba FC
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 19:00 - 27/11
    Szekszard UFC (W)
    vs
    MOL Fehervar FC (W)
  • Hạng 2 Romania
  • 19:00 - 27/11
    Ripensia Timisoara
    vs
    FC Otelul Galati
  • 00:00 - 28/11
    CSA Steaua Bucuresti
    vs
    FC Brasov
  • England Continental Cup
  • 19:00 - 27/11
    London City Lionesses (w)
    vs
    Brighton H.A. (w)
  • 21:00 - 27/11
    Liverpool (w)
    vs
    Blackburn Rovers (w)
  • 21:00 - 27/11
    Manchester City (w)
    vs
    Sunderland (w)
  • 21:00 - 27/11
    Charlton (w)
    vs
    Bristol Academy (w)
  • 21:00 - 27/11
    CrystalPalace (w)
    vs
    Lewes (w)
  • 21:00 - 27/11
    Southampton (w)
    vs
    Reading (w)
  • 21:00 - 27/11
    Tottenham Hotspur (w)
    vs
    Coventry (w)
  • 22:00 - 27/11
    West Ham United (w)
    vs
    Birmingham (w)
  • 01:00 - 28/11
    Aston Villa (w)
    vs
    Durham Wildcats LFC (w)
  • Montenegro Division 2
  • 19:00 - 27/11
    FK Berane
    vs
    Celik Niksic
  • 19:00 - 27/11
    KOM Podgorica
    vs
    FK Podgorica
  • 19:00 - 27/11
    FK Mladost DG
    vs
    FK Grbalj Radanovici
  • 19:00 - 27/11
    Otrant
    vs
    FK Zeta
  • 19:00 - 27/11
    Bokelj Kotor
    vs
    OSK Igalo
  • VĐQG Kosovo
  • 19:00 - 27/11
    Gjilani
    vs
    KF Ballkani
  • 19:00 - 27/11
    KF Trepca 89
    vs
    Prishtina
  • 19:00 - 27/11
    Malisheva
    vs
    KF Llapi
  • Botswana Premier League
  • 19:00 - 27/11
    Nico United
    vs
    Mogoditshane Fighters
  • Moldovan women\'s football league
  • 19:00 - 27/11
    Real Succes-SS11 (w)
    vs
    PGU SS4-FC Alga (w)
  • Rwanda Womens League
  • 19:00 - 27/11
    Apaer WFC (w)
    vs
    Freedom (w)
  • Argentina Women Regional League
  • 19:00 - 27/11
    Atletico de Rafaela (W)
    vs
    Talleres de Remedios de Escalada (W)
  • 19:00 - 27/11
    Sportivo Barracas (W)
    vs
    Juventud Unida (W)
  • 19:00 - 27/11
    Canuelas FC (W)
    vs
    CA Talleres de Cordoba (W)
  • 19:00 - 27/11
    CA Ituzaingo (W)
    vs
    Club Villas Unidas (W)
  • 03:00 - 28/11
    Arsenal de Sarandi (W)
    vs
    Nueva Chicago (W)
  • 03:00 - 28/11
    CA Tigre (W)
    vs
    San Martin de Burzaco (W)
  • France Division 2 Women
  • 19:00 - 27/11
    Le Puy (w)
    vs
    Montauban (w)
  • 20:30 - 27/11
    Lille (w)
    vs
    CA Paris (w)
  • 20:30 - 27/11
    Saint Malo (w)
    vs
    Brest (w)
  • 21:00 - 27/11
    Le Mans (w)
    vs
    Lens (W)
  • German Frauen Bundesliga
  • 19:00 - 27/11
    FCR 2001 Duisburg (w)
    vs
    SV Meppen (w)
  • 19:00 - 27/11
    Koln (w)
    vs
    VfL Wolfsburg (w)
  • 22:00 - 27/11
    Bayern Munchen (w)
    vs
    SG Essen-Schonebeck (w)
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 19:15 - 27/11
    Al-Ansar (LIB)
    vs
    Al-Hikma
  • 21:00 - 27/11
    Tadamon Sour
    vs
    Al-Nejmeh
  • FA Cup
  • 19:30 - 27/11
    Ebbsfleet United
    vs
    Fleetwood Town
  • 21:00 - 27/11
    Burton Albion
    vs
    Chippenham Town
  • 21:00 - 27/11
    Bristol Rovers
    vs
    Boreham Wood
  • 22:15 - 27/11
    Newport County
    vs
    Derby County
  • 00:00 - 28/11
    Ipswich Town
    vs
    Buxton FC
  • Hạng 2 Slovenia
  • 19:30 - 27/11
    NK Brinje Grosuplje
    vs
    MNK FC Ljubljana
  • 19:30 - 27/11
    Bistrica
    vs
    NK Bilje
  • Cyprus 2 Division
  • 19:30 - 27/11
    PO Ahironas-Onisilos
    vs
    Dignis Yepsonas
  • 22:00 - 27/11
    Ermis Aradippou
    vs
    Omonia 29is Maiou
  • Slovenia U19
  • 19:30 - 27/11
    Olimpija Ljubljana U19
    vs
    NK Aluminij U19
  • Cyprus Division 3
  • 19:30 - 27/11
    Asil Lysi
    vs
    AEP Polemidion
  • UAE Division 1 Group A
  • 19:40 - 27/11
    Dubba Al-Husun
    vs
    Al-Jazira Al-Hamra
  • 19:40 - 27/11
    Emirates Club
    vs
    Masafi
  • 19:40 - 27/11
    Gulf Heroes FC
    vs
    Al-Hamriyah
  • 19:40 - 27/11
    Hatta
    vs
    Masfut
  • LaLiga 2
  • 20:00 - 27/11
    Burgos CF
    vs
    Real Zaragoza
  • 22:00 - 27/11
    Leganes
    vs
    Granada CF
  • 22:15 - 27/11
    CD Lugo
    vs
    Levante
  • 00:00 - 28/11
    FC Cartagena
    vs
    Eibar
  • England FA Women\'s Cup
  • 20:00 - 27/11
    Fylde LFC (w)
    vs
    Middlesbrough (w)
  • 20:00 - 27/11
    Cheadle Town Stingers (W)
    vs
    Burnley (w)
  • 20:00 - 27/11
    Portishead Town (W)
    vs
    Exeter City (w)
  • 20:00 - 27/11
    Liskeard Athletic (W)
    vs
    Oxford United (w)
  • 20:00 - 27/11
    Cardiff City (w)
    vs
    Keynsham Town (w)
  • 20:00 - 27/11
    Bournemouth Sports (W)
    vs
    Torquay United (W)
  • 20:00 - 27/11
    Swindon (w)
    vs
    Plymouth Argyle (w)
  • 20:00 - 27/11
    Milton Keynes Dons (w)
    vs
    Worthing (W)
  • 20:00 - 27/11
    Watford (w)
    vs
    Crawley Wasps (w)
  • 20:00 - 27/11
    Dulwich Hamlet (W)
    vs
    Gillingham (w)
  • 20:00 - 27/11
    Dartford (W)
    vs
    Hashtag United (W)
  • 20:00 - 27/11
    AFC Wimbledon (w)
    vs
    Billericay Town (w)
  • 20:00 - 27/11
    Portsmouth (w)
    vs
    Bowers Pitsea (W)
  • 20:00 - 27/11
    Southampton WFC (w)
    vs
    London Bees (w)
  • 20:00 - 27/11
    Ipswich Town (w)
    vs
    London Seaward (W)
  • 20:00 - 27/11
    Ashford United (W)
    vs
    Old Actonians (w)
  • 20:00 - 27/11
    Coventry Sphinx (w)
    vs
    Solihull Moors (w)
  • 20:00 - 27/11
    Wolverhampton Wanderers WFC (w)
    vs
    Northampton Town (w)
  • 20:00 - 27/11
    Sporting Khalsa (w)
    vs
    Peterborough (w)
  • 20:00 - 27/11
    Lichfield City (W)
    vs
    West Bromwich WFC (w)
  • 20:00 - 27/11
    Loughborough Lightning (W)
    vs
    Stoke City (w)
  • 20:00 - 27/11
    Wem Town FC (W)
    vs
    Nottingham Forest (w)
  • 20:00 - 27/11
    Consett AFC (W)
    vs
    Stockport County (w)
  • 20:00 - 27/11
    Redcar Town (W)
    vs
    Leeds United FC (w)
  • 20:00 - 27/11
    Huddersfield (w)
    vs
    Durham Cestria (w)
  • 21:00 - 27/11
    Boldmere St.Michaels (W)
    vs
    Derby County (w)
  • 21:00 - 27/11
    Newcastle (w)
    vs
    Barnsley LFC (w)
  • 21:00 - 27/11
    Liverpool Feds (w)
    vs
    Merseyrail (W)
  • 21:00 - 27/11
    Norwich City (w)
    vs
    Sutton Coldfield Town (W)
  • Kuwaiti Federation Cup
  • 20:00 - 27/11
    Al-Nasar
    vs
    Al-Ttadamon(KUW)
  • 20:00 - 27/11
    Al-Jahra
    vs
    Al-Sahel
  • 22:35 - 27/11
    Al-Salibikhaet
    vs
    Al-Arabi Club (KUW)
  • Scotland WPL
  • 20:00 - 27/11
    Dundee United (w)
    vs
    Aberdeen (w)
  • 20:00 - 27/11
    Partick Thistle (w)
    vs
    Glasgow City (w)
  • 20:00 - 27/11
    Spartans (w)
    vs
    Glasgow Girls (w)
  • 22:59 - 27/11
    Hamilton FC (w)
    vs
    Motherwell (w)
  • 23:10 - 27/11
    Hibernian (w)
    vs
    Hearts (w)
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 27/11
    Rwamagana City
    vs
    Espoir FC
  • 20:00 - 27/11
    Kiyovu FC
    vs
    Gasogi Utd
  • 20:00 - 27/11
    Musanze FC
    vs
    Rayon Sports FC
  • 20:00 - 27/11
    Mukura Victory Sports
    vs
    APR FC
  • Schleswig Holstein Liga
  • 20:00 - 27/11
    Oldenburger SV
    vs
    TSB Flensburg
  • 20:00 - 27/11
    SV Eichede
    vs
    VfB Lübeck II
  • 20:00 - 27/11
    SV Frisia 03
    vs
    Inter Turkspor Kiel
  • Holland Derde Divisie
  • 20:00 - 27/11
    GVV Unitas
    vs
    Baronie
  • 20:00 - 27/11
    HV CV Quick
    vs
    OJC Rosmalen
  • 20:00 - 27/11
    RKSV Groene Ster
    vs
    VV Dongen
  • 20:00 - 27/11
    RKVV DEM
    vs
    Gemert
  • 20:00 - 27/11
    JOS Watergraafsmeer
    vs
    Tot Ons Genoegen Berkel
  • Serbia League Women
  • 20:00 - 27/11
    ZFK Sloga Zemun (w)
    vs
    ZFK TSC (w)
  • Tanzania Ligue 1
  • 20:00 - 27/11
    Polisi Tanzania FC
    vs
    Simba Sports Club
  • 22:59 - 27/11
    Azam
    vs
    Coastal Union
  • Italy Serie D
  • 20:00 - 27/11
    Ilvamaddalena
    vs
    Lupa Roma
  • 20:30 - 27/11
    Derthona
    vs
    USD Castellanzese
  • 20:30 - 27/11
    Virtus Ciserano Bergamo
    vs
    US Breno
  • 20:30 - 27/11
    SC Caronnese
    vs
    Sona
  • 20:30 - 27/11
    ASD Alcione
    vs
    Desenzano Calvina
  • 20:30 - 27/11
    Sestri Levante
    vs
    Gozzano
  • 20:30 - 27/11
    Sanremese
    vs
    FC Vado
  • 20:30 - 27/11
    Pinerolo FC
    vs
    Chieri
  • 20:30 - 27/11
    Fezzanese
    vs
    Borgosesia
  • 20:30 - 27/11
    Franciacorta
    vs
    Villa dAlme Valbrembana
  • 20:30 - 27/11
    Chisola
    vs
    USD Pont Donnaz
  • 20:30 - 27/11
    Castanese
    vs
    As Casale Calcio
  • 20:30 - 27/11
    A.S.D. Bra
    vs
    Stresa Vergante
  • 20:30 - 27/11
    Asti
    vs
    Fossano Calcio
  • 20:30 - 27/11
    Nocerina
    vs
    Citta di Fasano
  • 20:30 - 27/11
    USD Lavello
    vs
    Omnia Bitonto
  • 20:30 - 27/11
    FBC Gravina
    vs
    Gladiator
  • 20:30 - 27/11
    US Folgore Caratese
    vs
    ASD Brusaporto
  • 20:30 - 27/11
    Lumezzane
    vs
    Arconatese
  • 20:30 - 27/11
    Casarano
    vs
    Nardo
  • 20:30 - 27/11
    Montecchio Maggiore
    vs
    ASD Caldiero Terme
  • 20:30 - 27/11
    Grosseto
    vs
    ASD Flaminia Civita Castellana
  • 20:30 - 27/11
    Livorno
    vs
    Tau calcio
  • 20:30 - 27/11
    Athletic Carpi
    vs
    Scandicci
  • 20:30 - 27/11
    Catania
    vs
    Acireale
  • 20:30 - 27/11
    Clodiense
    vs
    Virtus Bolzano
  • 20:30 - 27/11
    Portogruaro
    vs
    A.S.D. Torviscosa
  • 20:30 - 27/11
    Montebelluna
    vs
    ASD Cartigliano
  • 20:30 - 27/11
    Ponte San Pietro
    vs
    ASD Citta Di Varese
  • 20:30 - 27/11
    Luparense FC
    vs
    ACD Campodarsego
  • 20:30 - 27/11
    US Levico Terme
    vs
    AC Mestre
  • 20:30 - 27/11
    Legnago Salus
    vs
    AC Este
  • 20:30 - 27/11
    Cjarlins Muzane
    vs
    AC Dolomiti Bellunesi
  • 20:30 - 27/11
    US Adriese
    vs
    Villafranca
  • 20:30 - 27/11
    USD Casatese
    vs
    Real Calepina FC
  • 20:30 - 27/11
    Seregno
    vs
    Varesina Calcio
  • 20:30 - 27/11
    Forli
    vs
    Aglianese
  • 20:30 - 27/11
    FC Francavilla
    vs
    Cavese
  • 20:30 - 27/11
    SS Nola 1925
    vs
    Cassino
  • 20:30 - 27/11
    Ghivizzano
    vs
    Orvietana
  • 20:30 - 27/11
    US Mariglianese
    vs
    FC Lamezia Terme
  • 20:30 - 27/11
    ASD San Luca
    vs
    Santa Maria
  • 20:30 - 27/11
    ASD Ragusa Calcio
    vs
    Trapani
  • 20:30 - 27/11
    ASD Paterno
    vs
    Cittanova Interpiana
  • 20:30 - 27/11
    AC Locri
    vs
    ASD Canicatti
  • 20:30 - 27/11
    ASD Licata
    vs
    Real Agro Aversa
  • 20:30 - 27/11
    Ssd Group Citta Di Castello
    vs
    ASD Sporting Trestina
  • 20:30 - 27/11
    Montespaccato
    vs
    US Pianese
  • 20:30 - 27/11
    Riccione
    vs
    Correggese Calcio
  • 20:30 - 27/11
    ACD SantAngelo
    vs
    Sammaurese
  • 20:30 - 27/11
    Salsomaggiore
    vs
    Real Forte Querceta
  • 20:30 - 27/11
    Nerostellati Pratola
    vs
    Renty ging
  • 20:30 - 27/11
    Pistoiese
    vs
    US Corticella
  • 20:30 - 27/11
    Mezzolara
    vs
    ASD Fanfulla
  • 20:30 - 27/11
    Bagnolese
    vs
    Ravenna
  • 20:30 - 27/11
    AS Sorrento Calcio
    vs
    US Casertana 1908
  • 20:30 - 27/11
    Vibonese
    vs
    ASD Sancataldese
  • 20:30 - 27/11
    AS Ostia Mare
    vs
    Arezzo
  • 20:30 - 27/11
    Trastevere Calcio
    vs
    Team Nuova Florida
  • 20:30 - 27/11
    Portici 1906
    vs
    Pomezia
  • 20:30 - 27/11
    Palmese 1914
    vs
    Tivoli Calcio
  • 20:30 - 27/11
    Atletico Uri
    vs
    Vis Artena
  • 20:30 - 27/11
    Aprilia
    vs
    Real Monterotondo
  • 20:30 - 27/11
    SS Angri
    vs
    Arzachena
  • 20:30 - 27/11
    Ponsacco
    vs
    Poggibonsi
  • 20:30 - 27/11
    Tolentino
    vs
    Asd Pineto Calcio
  • 20:30 - 27/11
    Vastese
    vs
    Cynthiabalonga
  • 20:30 - 27/11
    ASD Termoli Calcio
    vs
    ASD Montegiorgio
  • 20:30 - 27/11
    Roma City
    vs
    Chieti
  • 20:30 - 27/11
    SSD Porto D’Ascoli
    vs
    San Nicolo
  • 20:30 - 27/11
    FC Matese
    vs
    Vigor Senigallia
  • 20:30 - 27/11
    Alma Juventus Fano
    vs
    Sambenedettese
  • 20:30 - 27/11
    Avezzano
    vs
    Vastogirardi
  • 20:30 - 27/11
    ASD Terranuova Traiana
    vs
    Sangiovannese
  • 20:30 - 27/11
    ASD Seravezza Calcio
    vs
    Gavorrano
  • 21:00 - 27/11
    Legnano
    vs
    Ligorna
  • 21:00 - 27/11
    Team Altamura
    vs
    Barletta
  • 21:00 - 27/11
    FB Brindisi 1912
    vs
    Puteolana
  • 21:00 - 27/11
    ASD Martina Franca
    vs
    ASD Molfetta
  • 21:00 - 27/11
    Citta Di S. Agata
    vs
    Castrovillari
  • 21:30 - 27/11
    Afragolese 1944
    vs
    Matera
  • Czech women\'s Cup
  • 20:00 - 27/11
    Lisen(w)
    vs
    Horni Herspice (w)
  • 20:00 - 27/11
    Hradec Kralove (w)
    vs
    Dukla Prague (w)
  • 22:30 - 27/11
    Olin Moss (w)
    vs
    Banik Ostrava (w)
  • 00:30 - 28/11
    Prague Raptors (W)
    vs
    FC Viktoria Plzen (w)
  • France Youth U19 League
  • 20:00 - 27/11
    Angers SCO U19
    vs
    Le Mans U19
  • 20:00 - 27/11
    Avenir Sportif Beziers U19
    vs
    Cannes AS U19
  • 20:00 - 27/11
    Nantes U19
    vs
    USSA Vertou (U19)
  • 20:00 - 27/11
    Blagnac U19
    vs
    Istres U19
  • 20:00 - 27/11
    Marseille U19
    vs
    Toulouse U19
  • 20:00 - 27/11
    Montpellier U19
    vs
    Air Bel U19
  • 20:00 - 27/11
    Monaco U19
    vs
    Nice U19
  • 20:00 - 27/11
    Avranches U19
    vs
    Lorient U19
  • 20:00 - 27/11
    Bordeaux U19
    vs
    Brest Stade U19
  • 20:00 - 27/11
    Rennes U19
    vs
    Guingamp U19
  • 20:00 - 27/11
    La Roche VF U19
    vs
    SPA Merignacais U19
  • 20:00 - 27/11
    Niort U19
    vs
    Laval U19
  • 21:00 - 27/11
    AuxerreU19
    vs
    AC Bobigny U19
  • 21:00 - 27/11
    SochauxU19
    vs
    Bourg Peronnas U19
  • 21:00 - 27/11
    Paris FC U19
    vs
    Torcy U.S U19
  • 21:00 - 27/11
    Dijon U19
    vs
    Le Puy Foot 43 Auvergne U19
  • 21:00 - 27/11
    Nancy U19
    vs
    StrasbourgU19
  • 21:00 - 27/11
    Troyes U19
    vs
    Lyon U19
  • 21:00 - 27/11
    Valenciennes US U19
    vs
    Montfermeil U19
  • 21:00 - 27/11
    Paris Saint Germain U19
    vs
    Drancy U19
  • 21:00 - 27/11
    Lille U19
    vs
    Amiens U19
  • 21:00 - 27/11
    LensU19
    vs
    Stade Reims U19
  • 21:00 - 27/11
    ESM DE Gonfreville U19
    vs
    Le Havre U19
  • 21:00 - 27/11
    Caen U19
    vs
    Orleans US 45 U19
  • 21:00 - 27/11
    Saran U19
    vs
    Dunkerque U19
  • 21:00 - 27/11
    Clermont U19
    vs
    Metz U19
  • Switzerland - 2.Liga
  • 20:00 - 27/11
    Monthey
    vs
    La Sarraz-Eclepens
  • 20:30 - 27/11
    Servette U21
    vs
    La Chaux-de-Fonds
  • 20:30 - 27/11
    FC Naters
    vs
    Chenois
  • 20:30 - 27/11
    Delemont
    vs
    Koniz
  • 21:00 - 27/11
    Langenthal
    vs
    FC Thun U21
  • 22:00 - 27/11
    FC Kosova Zurich
    vs
    FC Paradiso
  • Uganda Premier League
  • 20:00 - 27/11
    Arua Hill SC
    vs
    Onduparaka FC
  • Ngoại Hạng Libya
  • 20:30 - 27/11
    Al Khmes
    vs
    Abu Salim
  • Northern German state premier league - bayern
  • 20:30 - 27/11
    Sparta Lichtenberg
    vs
    TSV Mariendorf 1897
  • 21:00 - 27/11
    FC Wilmersdorf
    vs
    Berlin Turkspor
  • Egyptian Scores Cup
  • 21:00 - 27/11
    Pyramids FC
    vs
    NBE SC
  • 22:59 - 27/11
    Al Ahly SC
    vs
    El Mokawloon El Arab
  • Luxembourg National Division
  • 21:00 - 27/11
    UNA Strassen
    vs
    Mondercange
  • 21:00 - 27/11
    Progres Niedercorn
    vs
    Fola Esch
  • 21:00 - 27/11
    Racing Union Luxemburg
    vs
    CS Petange
  • 21:00 - 27/11
    Victoria Rosport
    vs
    Swift Hesperange
  • 21:30 - 27/11
    FC Wiltz 71
    vs
    US Mondorf-les-Bains
  • 22:00 - 27/11
    Hostert
    vs
    Etzella Ettelbruck
  • 22:00 - 27/11
    UN Kaerjeng 97
    vs
    F91 Dudelange
  • Indian Super League
  • 21:00 - 27/11
    Jamshedpur FC
    vs
    East Bengal
  • Sweden Damallsvenskan
  • 21:00 - 27/11
    Brommapojkarna (w)
    vs
    IK Uppsala (w)
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 27/11
    Cuando Cubango
    vs
    Dragao
  • 21:00 - 27/11
    Santa Rita FC
    vs
    Isaac de Benguela
  • 21:30 - 27/11
    Desportivo Huila
    vs
    Interclube Luanda
  • 21:30 - 27/11
    Sporting de Benguela
    vs
    Academica Do Lobito
  • San Marino League
  • 21:00 - 27/11
    Murata
    vs
    SS Virtus
  • 21:00 - 27/11
    Faetano
    vs
    AC Juvenes
  • Wales Premier League Women
  • 21:00 - 27/11
    Pontypridd Town (w)
    vs
    Aberystwyth (w)
  • 21:00 - 27/11
    The New Saints (W)
    vs
    Cardiff Metropolitan (w)
  • 21:00 - 27/11
    Barry Town (W)
    vs
    Swansea City (w)
  • Chile Primera Division Women
  • 21:00 - 27/11
    Universidad de Chile (w)
    vs
    Universidad de Concepcion (w)
  • VĐQG Slovakia
  • 21:30 - 27/11
    MFK Ruzomberok
    vs
    Zlate Moravce
  • Cyprus 1 Division
  • 22:00 - 27/11
    APOEL Nicosia
    vs
    Omonia Nicosia FC
  • 00:00 - 28/11
    AEL Limassol
    vs
    Anorthosis Famagusta FC
  • French Feminines D1
  • 22:00 - 27/11
    Paris FC (w)
    vs
    Lyon (w)
  • Gibraltar Premier Division
  • 22:00 - 27/11
    Mons Calpe SC
    vs
    Europa FC
  • 00:30 - 28/11
    Glacis United
    vs
    Brunos Magpie
  • Togo Premier Division
  • 22:00 - 27/11
    Kakadl FC
    vs
    ASKO Kara
  • 22:00 - 27/11
    Dynamic Togolais
    vs
    Anges FC
  • Portugal Campeonato Nacional Women
  • 22:00 - 27/11
    SCU Torreense (w)
    vs
    CA Ouriense (w)
  • 22:00 - 27/11
    SF Damaiense (w)
    vs
    Vilaverdense (w)
  • 22:00 - 27/11
    Amora (w)
    vs
    Valadares Gaia FC (w)
  • 22:59 - 27/11
    Maritimo (w)
    vs
    Clube Albergaria (w)
  • Belgian Second Division
  • 22:30 - 27/11
    Red Star Waasland
    vs
    KVSK Lommel
  • 02:00 - 28/11
    Lierse
    vs
    Excelsior Virton
  • Hạng 2 Thụy Sĩ
  • 22:30 - 27/11
    Lausanne Sports
    vs
    Aarau
  • Ngoại Hạng Bahraini
  • 22:30 - 27/11
    Al Khaldiya
    vs
    Al-Hala
  • 22:30 - 27/11
    East Riffa
    vs
    Manama Club
  • VĐQG Bờ Biển Ngà
  • 22:30 - 27/11
    Societe Omnisports De L'Armee
    vs
    Bouake FC
  • 01:00 - 28/11
    ASEC MIMOSAS
    vs
    Stella Club d'Adjame
  • Liberia First Division
  • 22:30 - 27/11
    Muscat FC
    vs
    Watanga FC
  • Burkina Faso League
  • 22:30 - 27/11
    Etoile Filante Ouagadougou
    vs
    Royal FC
  • Guatemala Liga Nacional Women
  • 22:59 - 27/11
    Suchitepequez (w)
    vs
    Deportivo Amatitlan (w)
  • 00:00 - 28/11
    UNIFUT-Rosal (w)
    vs
    Club Deportivo Xela (w)
  • El Salvador Liga Feminina
  • 22:59 - 27/11
    Santa Tecla (w)
    vs
    CD Aguila (w)
  • Mali Premiere Division
  • 23:00 - 27/11
    Djoliba
    vs
    Stade Malien de Bamako
  • Senegal Ligue 2
  • 23:30 - 27/11
    ASC Wally Daan
    vs
    HLM
  • 23:30 - 27/11
    Ajel De Rusfique
    vs
    Amitie FC
  • 00:00 - 28/11
    Toure Kunda Footpro
    vs
    Keur Madior
  • Senegal Premier League
  • 23:30 - 27/11
    Casamance
    vs
    Pikine
  • 23:30 - 27/11
    Guediawaye
    vs
    CNEPS Excellence
  • 23:30 - 27/11
    Mbour
    vs
    Diambars
  • VĐQG Guatemala
  • 00:00 - 28/11
    Deportivo Xinabajul
    vs
    CSD Municipal
  • 00:00 - 28/11
    C.S.D. Comunicaciones
    vs
    Malacateco
  • 00:00 - 28/11
    Xelaju MC
    vs
    CD Achuapa
  • 00:00 - 28/11
    Guastatoya
    vs
    Antigua GFC
  • 00:00 - 28/11
    Santa Lucia Cotzumalguapa
    vs
    Coban Imperial
  • 00:00 - 28/11
    Deportivo Mixco
    vs
    CD Puerto de Iztapa
  • Peru Cup
  • 00:30 - 28/11
    Defensor La Bocana
    vs
    Atletico Bruces
  • 03:00 - 28/11
    Deportivo Garcilaso
    vs
    Comerciantes FC
  • Chile Primera D
  • 03:00 - 28/11
    Linares Unido
    vs
    CD Provincial Ranco
  • Costa Rica U20 League
  • 03:00 - 28/11
    Alajuelense U20
    vs
    Cartagines U20
  • Guatemala Reserve League
  • 03:00 - 28/11
    Xinabajul Reserves
    vs
    CSD Municipal Reserves
  • 03:00 - 28/11
    Santa Lucia FC Reserves
    vs
    Coban Imperial Reserves
  • 03:00 - 28/11
    Guastatoya Reserves
    vs
    Antigua GFC Reserves
  • 03:00 - 28/11
    Xelaju Reserves
    vs
    CD Achuapa Reserves
  • 03:00 - 28/11
    Deportivo Mixco Reserves
    vs
    Deportivo Iztapa Reserves
  • Hạng 2 Chile
  • 05:00 - 28/11
    Cobreloa
    vs
    CD Copiapo S.A.

Để tìm và xem được lịch thi đấu bóng đá ở bất kỳ trận đấu, giải đấu hay đội bóng nào nhanh và chính xác nhất. Anh em chỉ cần truy cập vào trang web Mi Tom TV là xong. Bởi hiện tại, Mitom5.com đang là website cập nhật lịch bóng đá hôm nay hàng đầu. Giúp anh em nắm được lịch thi đấu trong tay mình một cách chi tiết nhất.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu

Hiện tại, khi công nghệ cực kỳ phát triển việc xem lịch bóng đá hôm nay không còn khó khăn như trước nữa. Khi anh em chỉ cần sử dụng điện thoại hoặc máy tính truy cập vào 1 trang web bóng đá online là xong. Trang web được nhiều người lựa chọn nhất chính là Mitom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho toàn bộ các giải đấu bóng đá từ trong nước cho đến quốc tế khá đầy đủ.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Giao diện của Mi Tom TV cũng được thiết kế khá là khoa học, cho nên anh em dễ dàng tìm và xem được lịch của bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu bất kỳ. Khi xem lịch bóng đá tại đây, anh em còn nắm được toàn bộ các thông tin quan trọng nhất. Đặc biệt, Mitom TV còn cập nhật lịch khá là sớm, cho anh em biết lịch thi đấu nhanh nhất.

Ngoài chức năng cập nhật lịch thi đấu trực tuyến nhanh, đầy đủ và chuẩn xác. Khi truy cập vào Mitom TV, anh em còn có thể xem được nhiều thông tin khác như tin tức bóng đá mỗi ngày, bảng xếp hạng, kết quả, video highlight, tỷ lệ kèo và bóng đá trực tiếp với chất lượng cao. Cho nên nếu anh em đang cần tìm một website để xem thông tin về bóng đá, MiTom TV chính là địa chỉ không được bỏ qua.

Mì Tôm TV – Trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên TV hàng đầu

Không chỉ cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho toàn bộ các giải đấu lớn. Chúng tôi còn cho anh em biết lịch phát sóng bóng đá của toàn bộ các kênh thể thao lớn nhất Việt Nam hiện nay như K+, VTV3, VTV3 HD, VTV6, VTV6 HD,… Giúp anh em biết được hôm nay những kênh thể thao này phát sóng các trận đấu nào, thời gian ra sao. Để thu xếp và xem được trận đấu mình thích trên TV một cách phù hợp nhất.

Thông tin mà anh em nắm được khi xem lịch phát sóng tại Mitom TV cũng khá đầy đủ, từ thời gian phát sóng trận đấu, đội hình ra sân chính thức của hai đội, sân tổ chức trận đấu, trọng tài bắt chính, bình luận viên,… Đương nhiên thời gian cập nhật lịch trực tiếp tại các kênh thể thao này tại Mi Tom TV cũng khá là sớm cho anh em tham khảo.

MiTom TV đang cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho những giải đấu nào?

Mì Tôm TV được khá nhiều người lựa chọn để xem lịch bóng đá hôm nay trực tuyến. Bởi chúng tôi cập nhật lịch thi đấu cho gần như toàn bộ các giải bóng đá hàng đầu trên thế giới và trong nước hiện nay. Trong đó các giải đấu hấp dẫn và được theo dõi nhiều nhất phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải bóng đá được theo dõi nhiều nhất Việt Nam hiện nay. Chính vì thế lịch thi đấu bóng đá Anh luôn luôn được xem rất nhiều. Cho nên Mitom5.com cũng cập nhật lịch cho giải đấu này cực kỳ đầy đủ và chi tiết.

Khi truy cập vào Mitom Live, anh em sẽ xem được lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh cực kỳ đầy đủ. Khi toàn bộ 38 vòng đấu đều được cập nhật lịch từ khá sớm. Để anh em biết hôm nay giải Ngoại Hạng Anh diễn ra các trận đấu bóng đá nào, thời gian ra sao,….

Lịch thi đấu C1

Cũng như Ngoại Hạng Anh, giải đấu Champion League cũng khá được yêu thích tại Việt Nam. Khi giải bóng đá này gần như quy tụ toàn bộ các CLB, cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên số lượng người xem các trận đấu của Cúp C1 cũng khá lớn.

Đa số mọi người, khi muốn biết lịch thi đấu C1 đều truy cập vào Mì Tôm TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch cho giải đấu này từ vòng bảng cho đến trận chung kết khá chi tiết. Giúp anh em biết được thời gian diễn ra tất cả các trận đấu một cách chuẩn nhất.

Lịch thi đấu Serie A

Serie A cũng là một giải bóng đá lâu đời nhất thế giới vào thời điểm hiện tại. Thêm vào đó còn có rất nhiều CLB hàng đầu thế giới như AC Milan, Juventus, AS Roma, Napoli,… tham gia. Cho nên các trận đấu tại Serie A luôn thu hút được một số lượng người xem khá lớn. 

Hiện tại, cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh. Để tìm và xem lịch Serie A nhanh, đầy đủ và chuẩn xác thì mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chúng tôi cập nhật lịch tất cả các trận đấu tại giải Serie A cực kỳ đầy đủ và chính xác.

Lịch bóng đá La Liga

La Liga hiện tại đang là giải bóng đá hàng đầu Tây Ban Nha hiện nay. Nơi mà những CLB hàng đầu thế giới như Real Madrid, Alt Madird hay Barcelona thi đấu. Cho nên giải đấu này cũng thu hút được khá nhiều sự quan tâm của người hâm mộ. 

Nếu anh em cũng muốn xem trực tiếp các trận đấu tại La Liga, thì nhớ truy cập vào Mitom5.com để xem lịch thi đấu. Bởi Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ giải đấu này khá là đầy đủ và chi tiết. Giúp anh em biết các trận đấu hấp dẫn nhất La Liga diễn ra vào lúc nào khá nhanh.

Lịch thi đấu bóng đá Bundesliga

Bundesliga cũng là một trong những giải đấu hàng đầu thế giới hiện nay. Nơi có lối đá tấn công khá là đẹp mắt. Cho nên tại Việt Nam, đây cũng là giải đấu được xem khá là nhiều. Trước khi các trận đấu tại Bundesliga diễn ra, mọi người cũng truy cập vào Mi Tom TV để xem lịch trực tuyến.

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay cho giải Bundesliga khá là chi tiết và đầy đủ. Giúp anh em có thể nắm được lịch tất cả các trận đấu trong bàn tay mình khá dễ dàng.

Lịch thi đấu Ligue 1

Ligue 1 là giải bóng đá lớn nhất nước Pháp, một giải đấu mới nổi vào thời điểm hiện tại. Khi vung tiền để chiêu mộ toàn bộ các cầu thủ hàng đầu thế giới hiện nay. Điều này làm cho chất lượng các trận đấu tại Ligue 1 tăng lên khá nhiều. 

Để biết được lịch bóng đá Ligue 1, mọi người cũng truy cập vào MiTom TV. Bởi chỉ cần vào đây là có thể tìm và xem được lịch toàn bộ các trận đấu tại Ligue 1 khá nhanh chóng và đầy đủ.

Lịch thi đấu các giải bóng đá khác

Ngoài cập nhật lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch thi đấu C1, Serie A,… Khi truy cập vào đây, anh em còn biết lịch của các giải đấu sau đây:

  • World Cup
  • Euro
  • Copa America
  • V-League
  • Ngoài ra còn có các giải bóng đá tại Hà Lan, Bồ Đào Nha, Đan Mạch,….

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá cho các đội bóng hàng đầu

Hiện tại, đa số mọi người khi xem lịch bóng đá trực tuyến đều muốn biết lịch của đội bóng mình yêu thích. Đương nhiên đây là những đội bóng hàng đầu thế giới hiện nay. Cho nên, Mitom5.com cũng cập nhật lịch thi đấu cho các đội bóng hàng đầu thế giới khá đầy đủ và chi tiết.

lich-bong-da-24h-cap-nhat-moi-nhat
Lịch bóng đá 24h cập nhật mới nhất

Khi vào Mitom TV, anh em có thể xem được lịch của toàn bộ những đội bóng lớn như Real Madrid, Barcelona, PSG, Bayer Munich, Man United, Liverpool, Chelsea, Junventus, AC Milan,… Giúp anh em biết thời gian thi đấu của đội bóng mình yêu thích khá đơn giản.

Ngoài ra, để tìm được lịch bóng đá của các đội bóng mà mình thích tại đây. Anh em cũng chỉ cần nhấn vào ô tìm kiếm trong mục Lịch Thi Đấu tên của đội bóng là toàn bộ lịch sẽ được ra đầy đủ.

Mì Tôm TV cập nhật lịch bóng đá hôm nay và ngày mai chuẩn xác

Nếu anh em đang muốn biết lịch các trận đấu diễn ra vào hôm nay hoặc ngày mai đầy đủ và chuẩn xác nhất. Trang web Mitom5.com cũng giúp anh em làm điều này khá là đơn giản. Bởi mỗi ngày chúng tôi đều cập nhật lịch toàn bộ các trận đấu bóng đá diễn ra vào hôm nay và ngày mai cho anh em biết, dù ở bất kỳ giải đấu nào.

Thời gian mà chúng tôi cập nhật cũng khá là sớm, cụ thể là đầu giờ mỗi ngày. Để anh em truy cập và xem lịch nhanh nhất. Giúp việc chuẩn bị thời gian và xem trận đấu mình muốn cực kỳ dễ dàng.

Mì Tôm TV cập nhật lịch thi đấu bóng đá Việt Nam đầy đủ

Đối với những anh em yêu thích bóng đá thì chắc không thể nào bỏ lỡ các trận đấu của đội tuyển quốc gia mỗi khi diễn ra. Biết được điều này, Mitom Live cũng cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá mà đội tuyển Việt Nam tham gia. Cụ thể đó là:

  • U23 Châu Á
  • AFF Cup
  • Sea Games
  • Vòng loại World Cup
  • Asiad
  • Ngoài ra còn các giải đấu khác cho đến các trận đấu giao hữu.

Cũng như lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, lịch bóng đá Việt Nam cũng được chúng tôi cập nhật trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày. Thông tin cũng khá là đầy đủ, để anh em biết được thời gian thi đấu, địa điểm tổ chức, đội hình xuất phát,…

Có nên xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Mitom5.com không?

MiTom TV chính là trang web mà anh em nhất định phải truy cập vào ngay lập tức. Nếu như muốn tìm và xem lịch bóng đá ở bất kỳ giải đấu, đội bóng hay là trận đấu nào. Bởi những lý do chính sau:

  • Mì Tôm TV đang cập nhật lịch cho toàn bộ các giải đấu bóng đá trên toàn thế giới cũng trong nước, từ lịch thi đấu bóng đá Anh, Serie A, Bundesliga, Việt Nam,….
  • Thời gian cập nhật cũng luôn luôn trước khi trận đấu bắt đầu ít nhất 1 ngày, giúp anh em xem sớm nhất
  • Trong lịch sẽ đầy đủ các thông tin như thời gian mà trận đấu chính thức bắt đầu, sân tổ chức trận đấu, đội hình dự kiến ra sân, trọng tài bắt chính,….
  • Các thông tin trước trận đấu như phong độ, lịch sử đối đầu, thực lực,.. cũng được MiTom TV cập nhật đầy đủ
  • Giao diện của Mitom.com cũng khá đơn giản, nên để tìm và xem được lịch bóng đá hôm nay tại đây cũng cực kỳ đơn giản.

Qua bài viết trên đây, có thể khẳng định rằng kênh tructiepbongda Mitom5.com chính là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Nơi mà anh em nên truy cập vào ngay, để tìm và xem lịch bong đá của bất kỳ đội bóng, trận đấu hay là giải đấu nào một cách nhanh nhất.

X

188BET

X

KTO